Добро пожаловать, Гость
Логин: Пароль: Запомнить меня
Добро пожаловать на Kunena форум!

Расскажите нам, и нашим пользователям, кто вы, что вам нравится, и почему вы стали членом этого сайта.
Мы приветствуем всех новых участников и надеемся видеть Вас много!
  • Страница:
  • 1

ТЕМА: Giac mo thay mui dem lai diem bao va y nghia nao c

Giac mo thay mui dem lai diem bao va y nghia nao c 3 нед. 1 день назад #10126

• nathanjame
  • nathanjame аватар
  • Вне сайта
  • Новый участник
Giấc mơ thấy mũi đem lại điềm báo và ý nghĩa nào cho bạn?

Mũi đó là một trong năm giác quan mà không thể thiếu đối với mỗi con người chúng ta. Mũi chính là một bộ phận rất quan trọng, nó giúp cơ thể lấy không khí vào trong cơ thể để đi nuôi các cơ quan của cơ thể.

Bạn đã bao giờ mơ thấy mũ của mình hay bất kì của người khác chưa ? Nếu mũi mà xuất hiện trong giấc mơ của chính bạn thì sao? Nếu mũi có xuất hiện trong giấc mơ của bạn, thì giấc mơ này thể hiện những ý thức nỗ lực của chính bạn mà bạn đang cố gắng để có thực hiện được nó trong cuộc sống của mình. Bạn có bao giờ nghĩ rằng giấc mơ này sẽ báo hiệu điều sắp xảy ra trong tương của bạn hay không , điềm lành hay điềm xấu ?

Vậy bạn có muốn biết thêm từng chi tiết của giấc mơ thấy mũi này của mình không hãy cùng các chuyên gia Soi Cầu DD KQXS 3 Miền Miễn Phí Chính Xác Hôm Nay cùng tìm hiểu và khám phá những ý nghĩa về giấc mơ này bạn nhé!

Giấc mơ thấy mũi đó là sự đại diện cho năng lượng và nó là trực giác và trí tuệ của chính bạn. Ngoài ra, với giấc mơ về mũi nó cũng tượng trưng cho sự tò mò của chính bạn. Có lẽ bạn đang can thiệp quá sâu vào một vấn đề nào đó mà nó sẽ không có lợi cho bạn cả trong công việc, cuộc sống và tình cảm đâu nhé. Sự tò mò của bạn sẽ làm người ta khó chịu, người ta sẽ cảm thấy bạn không tôn trọng họ , đặc biệt là người yêu, việc này là tối kị. Giấc mộng này ứng với các con số 33,04.

Nếu bạn có nằm mơ thấy mũi của mình, thì tức bạn bè của bạn hiện tại nhiều hơn so với những gì bạn đang tưởng tượng.

Giấc mơ thấy mũi đem lại điềm báo và ý nghĩa nào cho bạn?

Bạn có giấc mơ thấy động tác hỉ mũi, đó chính là dự báo về bạn, điều này nói rằng bạn sẽ ít được chào đón hơn với những người mới quen, bạn cần phải cần tiếp xúc nhiều với họ để họ hiểu bạn hơn. Bạn là người ít nói, chỉ với những người quen thuộc thân thiết thì bạn mới nói chuyện vui vẻ, thoải mái. Còn nếu không thì bạn luôn tỏ ra là người khó gần lạnh lùng, điều này khiến mọi người không mấy thiện cảm với bạn. Cho nên nếu muộn mọi người gần gũi với bạn thì hãy tỏ ra thân thiết, nói chuyện nhiều với họ thì họ sẽ nhanh gần gũi với bạn thôi. Giấc mộng này ứng với các con số 03,02.

Mơ thấy mình đang véo mũi người khác hay bạn đang bị người khác véo mũi, giấc mơ này chỉ rằng bạn đang nhận được sự hoan nghênh của người khác pháỉ đó. Bạn là người rất có duyên mặc dù nhan sắc không phải thuộc kiểu mỹ nữ nhưng cái duyên dáng của bạn luôn làm người khác mến mộ. Hơn nữa không vì thế mà bạn lại tỏ ra chảnh , kiêu kì, mà bạn luôn thân thiện với mọi người đối xử ai cũng như ai. Giấc mộng này ứng với các con số 34,56.

Còn khi bạn mộng thấy cái mũi sưng phồng lên tuy xấu xí nhưng nó lại mang đến cho bạn rất nhiều điềm tốt đẹp như sau: phú quý và phồn vinh. Đối với các chuyên gia Du doan KQXSMT với giấc mơ này của bạn, bạn hãy đánh ngay 54 – 20 – 10 đó chính là những con số may mắn nhất trong ngày hôm nay cho bạn.

Nếu như trong mơ, bạn thấy mũi mình bị chảy máu đây là điều cảnh báo rằng bạn có thể sẽ xuất hiện những tình trạng căng thẳng về tài chính, cũng như sự chân thành khuyên bạn đừng cho bất cứ ai vay mượn tiền khi bạn mơ thấy giấc mơ này đến sau vài tháng tới nhé.

Những con số may mắn với giấc mơ

Bạn mơ thấy chiếc mũi cao đó là sự cảnh báo cho bạn, bạn hãy nên đề phòng về các mốỉ quan hệ nam nữ không chính đáng của mình. Đó chỉ là tình cảm nhất thời của bạn mà thôi, nếu cứ tiếp tục kéo dài thì danh vọng, tình yêu của bạn sẽ mất hết. Đừng lấn sâu vào con đường sai trái nữa, kìm nén cảm xúc để mọi việc trở nên dễ dàng hơn. Giấc mộng này ứng với các con số 39,50.

Bạn mộng thấy chiếc mũi thấp tẹt đây chính là điều nhắc nhở cho bạn, bạn cẩn thật cẩn trọng và đề phòng lời ra tiếng vào đối với mình. Hình ảnh cái mũi khi nó bị che khuất điều này là tượng trưng cho sự đối lập đang ẩn nấp đâu đấy quanh bạn.

Ngoài ra, bạn mơ thấy mũi bị gãy hay nó bị thương thì đây là điềm báo của gia đình sắp có chuyện phiền muộn trong thời gian tới đây. Tuy nhiên, bạn đừng có chớ lo lắng quá nhé bởi cũng chẳng là điều trầm trọng đến mức có thể làm tổn thương chính bạn.

Chính vì vậy, bạn cần có những ý thức nỗ lực mà bạn đang cố gắng thực hiện trong cuộc sống của chính mình. Hy vọng rằng với những chi tiết với giấc mơ này bạn đừng quên tham khảo những bài viết liên quan về giấc mơ trên xoso.me bạn nhé.

Đừng quên truy cập và theo dõi https://myspace.com/ddkqxs3mienngayhomnay để có kết quả nhanh và chính xác nhất!
Администратор запретил публиковать записи.
  • Страница:
  • 1
Время создания страницы: 0.193 секунд